Babban Abubuwan Samfur -Tsarin ƙarfi da ɗorewa, babban ɗaukar nauyi, motsi mai santsi, ƙaramar amo.
- Bincike mai zaman kansa da haɓaka ƙaddamar da tsarin kulawa, tsarin aiki yana da kwanciyar hankali kuma abin dogara, sauƙi na haɗin kai.
-Haɗawa da sarrafa haɗin gwiwar birki da sauran kayan aiki kuma ana iya haɗa su tare da sauran kayan sarrafawa, da sarrafawa ta atomatik. -A yayin da wuta ta tashi ko ta lalace, kamar lokacin da na’urar fasa taya ke tashi ana bukatar a sauke ta, za a iya saukar da budadden buda da hannu zuwa matakin kasa don ba da damar ababen hawa su wuce, akasin haka kuma za a iya daga da hannu. -Kwantar da fasahar tuki mai ƙarancin wutar lantarki ta ƙasa da ƙasa, tsarin duka yana da babban tsaro, amintacce, da kwanciyar hankali.
- Ikon nesa: ta hanyar sarrafa ramut mara waya, na iya kasancewa mai iko a cikin ikon sarrafa nesa na kusan mita 30 tashi da faduwar na'urar da aka huda; A lokaci guda kuma iya samun damar sarrafa waya zai riƙe -Ana ƙara waɗannan ayyuka bisa ga buƙatun mai amfani: A: Ikon juyar da kati: ƙara na'urar zazzage katin, wanda zai iya sarrafa tashi da faɗuwar mai fasa taya ta hanyar swiping; B: Ƙofar Hanya da Haɗin Kan Shamaki: ƙara sarrafa hanyar shiga ƙofar hanya, na iya gane ƙofar hanya, kula da hanyar shiga, da haɗin gwiwar shinge; C: Tare da Tsarin Gudanar da Kwamfuta ko haɗin tsarin caji: Za a iya haɗa tsarin gudanarwa da tsarin caji, kwamfuta ne ke sarrafa shi. -Babban huda kayan aiki kayan Q235 karfe. -Magungunan zanen saman saman, aji na kariya IP68. Ƙimar Samfurin Ƙara -Dokar muhalli: Galvanized karfe da rawaya-baki fentin, majalisar foda mai rufi - Tsaya da gargaɗi ta abin hawa -Don sassauƙa kiyaye tsari daga hargitsi da karkatar da ababen hawa.
- Don kare muhalli a cikin yanayi mai kyau, kare lafiyar mutum, da dukiyoyin da ba su da kyau. -Akwanta kewayen ɗigo
Aiko mana da sakon ku:
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
-
Rarraba Atomatik Hydraulic Rising Bollard
-
Motar Ikon Nesa Mai Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa...
-
Mai Sauƙin Shigar Karfe UP Down Car Parki...
-
RicJ Lockable Bollard Posting Post
-
K4 K8 K12 Kauce wa Hatsari Na Haɗin Ruwa
-
Keɓaɓɓen Filin Yin Kiliya Smart Reservation Parki...